33 ตอบกลับ

เป็นเหมิอนกันเลยนี่ก็2ขีดจางๆเลยเหมาเอาเองว่าไม่ท้องจนปล่อยให้เวลามันล่วงเลยมาจน5เดือนฮึอะไรดิ้นดุ้กดิ้กในท้องเราเอ้าท้องเหรอเนี่ยไม่แผ้ไม่อยากไม่อ้วกอะไรสักอย่างก็เลยคิดว่าไม่ท้องตอนนี้4เดือนแล้ว

เลิกถามกันได้แล้วนะ​ ว่า2ขีดจางๆแบบนี้ท้องมั้ย​ ชัดเลย​ค่ะ​ น่ารักตัวบะเร้อเลย​ ​5555​ ของเราก็จาง​นะ​ แต่ข้างกล่องระบุไว้ว่าท้อง​ เลยไป รพ.ฝากครรภ์เลยจ้า​ 55555

ไม่เข้าใจเหมือนกันนะ ข้างกล่องก็มี ถามกันทำไม😅😅

ขีดจางๆ เหมือนกันค่ะ ประจำเดือนมาตอนต้นเดือนปกติ แต่ปลายเดือนสงสัยตัวเองนิดหน่อยเลยตรวจ เจอ2ขีดจางๆ ตอนนี้น้อง 14วันแล้วคะ🤗

คุณแม่เพิ่งคลอดน้องได้ 24 วัน ควรพบแพทย์นะคะหากตั้งครรภ์อีกครั้ง ยังให้นมลูกเองไหมค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ ตรวจเจอขีดจางๆเหมือนกัน ตอนนี้24w+3วันแล้วค่ะ

ตอนนี้น้อง 3 เดือน 1 วันแล้วคะ

บ้านนี้ก็ 2ขีดจางๆเหมือนกันค่ะ ตอนนี้9เดือนแล้ว 😍😍

VIP Member

ขนาดของเราตรวจขึ้นแค่ขีดเดียว ตอนนี้35+1wละค้าาา555😅😅

ขอบคุณค่ะ😊🙏🙏

VIP Member

เราจางกว่านี้เลย จางมากๆๆๆๆๆ ตอนนี้ 17 วีคแล้วจ้า

บ้านนี้คลอดแล้วค่ะ 24 วันแล้วจ้ะ

Super Mum

บ้านนี้ก็สองขีดจางๆ😁😁😁 5เดือนล้าวครับ

เป็นคนประจำเดือนมาไม่ตรงอยู่แล้ว ขนาดตรวจตอนเดือนกว่ายังจาง 😅😅😅 ผลรับที่ได้เลยเป็นแบบนี้ ปล่อยมาปีกว่าคิดว่าชาตินี้คงไม่มีบุญมีลูก 5555😆😆😆

บ้านนี้ก็จางค่ะ ตอนนี้25wแล้วว