39 ตอบกลับ

ประจำเดือนไม่มาไม่ใช่ว่าจะท้องเสมอไป อาจเป็นเพราะภาวะเครียดค่ะ อย่าคิดมาก ไม่ท้องหลอกค่ะ

ถ้าท้องตรวจตอนไหนก็ท้องค่ะ บางทีท้องคุณแม่อาจยังอ่อนยุ่น่ะค่ะ รอก่อนน่ะค่ะคุณแม่

รออีกสักสัปดาห์ แล้วไปตรวจใหม่นะคะ ระหว่างนี้ก็ดูแลตัวเองด้วยนะคะ

จางเหมือนกันค่ะก็ท้องนะค่ะต้องรออีก2-3วันค่ะจะเข้มขึ้นเรื่อยๆค่ะ

ท้องค่ะ แม่บ้านนี้มองไม่ชัดเท่าของแม่ด้วยค่ะตอนนี้ได้27Wแล้วค่ะ

ค่ะ..ขอให้เป็นแบบนั้น

จางแค่ไหนก็ท้องนะ ตรวจตอนปจดขาด1วันตอนนี้24weekแล้วจ้า

VIP Member

อันนี้มันขึ้นขีดเดียว รออีกสักอาทิตย์แล้วตรวจใหม่นะคะ 😊

VIP Member

ของเราจางกว่านี้อีกค่ะ สรุปท้องค่ะ ขอให้โชคดีนะค่ะ

ของเราก็จางค่ะ แต่ท้อง ตอนนี้จะสี่เดือนแล้วจ้า

ค่ะ❤❤

ลองตรวจใหม่อีกครั้งน่ะค่ะ เพื่อความแน่ใจค่ะ