10 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ตอน6weekก็เห็นแต่ถุงค่ะคุณหมอให้รออีก2อาทิตย์หมอนัดตอน7 weekเห็นตัวเด็กแล้วค่ะตอนนี้น้องได้20weekแล้วค่ะอย่าพึ่งคิดมากเค้ายังเล็กอยู่ค่ะเท่าเม็ดงาเองค่ะสู้ๆค่ะ

เราก็ฝากตอน6สัปดาห์เหมือนกันนะ เจอนะคะน้องเล็กมากเป็นแค่ก้อนๆค่ะหมอบอกเท่าลูกมะนาว

เหมือนกันเลยค่ะหมอนัดตรวจใหม่เจอน้องตอน8wค่ะแล้วตอนนี้22wแล้วอย่าไปเครียดค่ะ

VIP Member

แม่ซาวด์ผ่านช่องคลอดหรือหน้าท้องคะ ถ้าผ่านช่องคลอดจะเห็นชัดกว่า

ตอนเราไม่เจออะไรเลย ต้องไปตรวจเลือดจ้า ไม่ต้องกังวลนะ

ไม่ต้องกังวลคะแม่เดียวก็เจอคะ

ขอบคุณทุกคนน้าค้า

Super Mum

เจอน้องช่วง 8w ค่ะ

ใจเย็นๆค่ะแม่

VIP Member

เหมือนกันคะ