3 ตอบกลับ

แม่เป็นเหมือนเราเลยค่ะ ไปฝากตอนจะเข้า6weekหมอซาวด์หน้าท้อง บอกไม่เห็นอะไรเลยเหมือนกัน แต่ก็ไม่ได้พูดอะไรต่อนัดอีกทีเกือบสิ้นเดือน มิ.ย.เลยค่ะ

ถ้ามีเลือดสีน้ำตาลค่อนข้างอันตรายนะคะแม่ ของเราไม่เจอแต่เราไม่มีเลือดออกเลยค่ะ

TapFluencer

อย่าเพิ่งหมดหวังหรือกังวัลไปเลยนะคะคุณแม่ น้องยังเล็กมากๆ ของเราเจอตอน7วีค บางคนเจอตอน9วีคก็มีค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่☺️

ขอบคุณมากๆนะคะสำหรับข้อมูล😊

เหมือนกันเลยคะของเรานัดอีกทีวันที่3นี้คะ

สู้คร้าาา เราเองก็ลุ้นมาก แต่ไม่กล้าหวังเยอะเท่าไร🤍🤍