76 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้คลอดง่ายๆเหมือนกันบ้าง

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะขอให้คลอดง่ายๆเหมือนกันบ้าง😆

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆแบบนี้ด้วยเถอะ

ยินดีด้วยนะคะ อยากคลอดง่ายแบบนี้จังเลย☺️

คลอดง่ายมากเร็วด้วยสงสัยอยากเจอแม่เร็วๆ

คลอดง่ายแถมปากมดลูกก็เปิดเร็วมากเลยค่ะ

ว๊าววว คลอดง่ายจังเลย ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ขอไห้แม่คลอดง่ายน่ะค่ะ

ยินดีด้วยคะอยากคลอดง่ายแบบนี้บ้างจัง

หวังว่าจะคลอดง่ายๆเหมือนคุนแม่น่ะค่ะ

คุณแม่ทานอะไรเป็นพิเศษไม๊คะถึงคลอดง่าย

อยากรู้เหมือนกันค่ะจะได้คลอดง่ายๆ😁