76 ตอบกลับ

คลอดง่ายๆมากเลยคะคุณแม่ ยินดีด้วยคะ ขอให้ตัวเองคลอดง่ายเหมือนกันคะ

บ้านนี้เจ็บท้องอยู่17ชม.จนคิดว่าตัวเองจะไม่รอดละคะแต่ก็ผ่านมาได้

ยินดีด้วยนะคะ คลอดง่ายมากเลย😍ขอคลอดง่ายๆแบบนี้ด้วยนะคะ😍😍

ขอไห้คลอดง่ายทุกคนน่ะค่ะ เดินบ่อยๆๆๆน่ะค่ะ ขอคุณจ้า

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะคลอดง่ายมาก ขอคลอดง่ายๆแบบนี่บ้างค่ะ

ขอถามหน่อยค่ะคุณแม่เดินบ่อยไหมค่ะถึงคลอดง่าย

ยินดีด้วยค่ะ คลอดง่าย อยากคลอดง่ายแบบนี้บ้าง

ยินดีด้วยจร้า.ขอคลอดง่ายๆแบบนี้ด้วยจร้า😍😍😍

ขอให้คลอดง่ายๆแบบนี้ด้วยเถอะ😍 ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยคร่า น้องน่ารักมากเลยค่ะ คลอดง่าย