296 ตอบกลับ

6วิ6วันยังไม่เจออะไรเหมือนกัน หมอนัดอีก3สัปดา ไม่ต้องกังวนคะแม่

VIP Member

ของเราเจอถุงการตั้งครรภ์ 4 วีคคะ เจอตัวตอน 6 วีค เจอหัวใจตอน 8 วีค

บ้านนี้ท้องแรกเหมือนกันค่ะ ไปฝากครรภ์ตอน7 วีค หมอซาวด์เจอน้า

ยกของหนักแล้วปวดท้องเลยไปหาหมอ..อัลตราซาวด์ถึงรู้ว่ามีน้อง

บ้านนี้ไปฝากตอน7w หมอแทบจะไม่เห็นน้องเลยค่ะ เพราะเล็กมากกกก

บ้านนี้ 7 วีค ยังไม่เจอเลยคะ รอลุ้นตอน9 วีค อย่ากังวลเลยคะแม่

บ้านนี้ท้องแฝด5_6วิคไม่เจอเจอตอน8วิคคะแม่ รูปตอน5วิคคะแม่

เจอตอน6วีค6วันจร้าเพิ่งซาวด์มาเห็นตัวน้องกะหัวใจเต็นละค่ะ

7 วีคไม่เจอ 8ก็ยังไม่เจอ มาเจอตอน9วีคค่ะ เดี่ยวน้องมาน่ะ กอดๆ

8Wยังไม่เจอค่ะเจอแค่ถุงแม่เครียด

ของเรา 9 วีค เจอหัวเด็ก เพิ่มเติ่มคือเจอซีสต์ที่รังไข่ด้วย