10 ตอบกลับ

90%เป็นผญ.คะ แต่อย่าชะล่าใจนะ แนะนำให้ซื้อเสื้อผ้าโทนสีกลางไว้ ตอนเรา ท้องลูกคนโตก็ซาว2ครั้งนะ รอบแรกอ้าขาอวัยวะเพศไม่ชัด หมอบอกผู้ชาย ไปอีกรอบน้องหนีบ หมอคนที่2บอก เป็นผู้หญิง90% คลอดออกมาเป็นผู้ชาย ตอนนี้ท้อง2 อายุครรภ์26+1 วีค น้องเป็นผู้ชายคะ

อย่ากลัวเลยคะ พยายามซื้อของออกโทนกลางไปไว้คะ

เรา23วีค ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ ไม่ยอมให้เห็น😅😂

ให้แม่ลุ้นใช่ไหมคะตัวเล็ก🤣❤️

ดูให้หน่อยจ้าผู้หญิงหรือผู้ชายคะ

หญิงค่ะ ลูกเราก็มีกลีบแบบนี้เลย 🤣

น่าจะ ญ ค่ะ ลูกเราก็แบบนี้ ได้ ญ จ้า

คิดว่าผู้หญิงนะคะ

บ้านนี้ก็ผญ.ค่ะ

หญิงค่ะ

หญิงจ้า

หญิง