38 ตอบกลับ

เราแพ้ตอนท้องได้2เดือนพอได้3เดือนก็หายเลยตอนนี้5เดือนแล้วค่ะ

บ้านนี้แพ้สองรอบ รอบเเรกช่วง 3 เดือน แล้วกลับมาเเพ้ตอน 8 เดือน

เเพ้ตอน4เดือนค่ะ 😂ถึง5เดือน พอใกล้คลอดมีอาการเเพ้ท้อง2วัน

เราแพ้ท้องก่อนตรวจเจอค่ะ ไปหาหมอหลังตรวจ1อาทิตยผ์ ซาวได้8w

เป็นเหมือนกันค่ะพอตรวจเจออาการก็มาเต็มค่ะจน2-3เดือนได้

บ้านนี้ไม่แพ้เลยเลยคะ กินได้ปกติทุกอย่างเลย สุ้ๆนะคะ

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ หิวบ่อย กินอร่อยทุกอย่างเลย❤️

บ้านนี้แพ้ตอน7วีค ถึง12วีคแล้วอาการก็หายไปเลยค่ะ

บ้านนี้ช่วงแรกๆไม่แพ้ค่ะ มาแพ้ช่วงใกล้คลอด

TapFluencer

ตั่งแต่รู้ว่าท้องจนถึง4เดือนเรยคร่าา😂