11 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เงียบค้ะ กำหนดคลอดพรุ่งนี้แต่ยังเงียบอยู่เลย

เจ็บเตือนมาตั้งแต่33วีค พอถึงเวลากลับเงียบซะงั้น เฮ้อออ!

เรา38+5ยังไม่มีวี่แววเหมือนกันค่ะ..แต่หมอนัดผ่า20 ก.ย.นี้

หมอนัดวันที่16 ค่ะ ไม่รู้หมอจะกระตุ้นหรือนัดผ่า

40w ยังเฉยๆยุเลยค่ะบ้านนี้ ไม่มีอาการใดๆ กำหนด12กย

555. ลูกคงยังอยากยุต่อค่ะแม่

บ้านนี้38วีค6วัน เงียบมากค่ะแม่

นับถอยหลังอีกไม่เกิน10 วันได้เจอลูกค่ะ แต่จะวิธีไหนก็คงสุดแล้วแต่หมอ

VIP Member

บ้านนี้ลา ตั้ง 2 อาทิตย์ค่ะ555 รอๆ

ต้องเดินทางมาทำงานลำบากค่ะ...กลัวมาเจ็บที่ออฟฟิศ555

เรา 39 w 3 d ก็เงียบอยู่เลย

ทั้งเดิน นั่งมอไซ กินสับปะรด นั่งท่าผีเสื้อ ก็ได้แต่ท้องแข็ง อย่างอื่นไร้วี่แววค่ะ

เงียบเหมือนกัน

รอกันต่อไปค่ะแม่

เหมือนกันเลยค่ะ กำหนดคลอด 15 กย. ยังเงียบแถมท้องยังไม่ลดลงเลยค่ะ เสียดายเวลาที่ลางานมาจะครึ่งเดือนแล้วค่ะ

555 ค่ะ สู้ๆไปด้วยกันค่ะ

บ้านนี้ 39+6 กำหนดคลอดพรุ่งนี้แล้วค่ะ ยังเงียบกริบอยู่เลย หมอก็กระตุ้นแล้ว ไร้วี่แววเลยค่ะ 😅

กระตุ้นไปแล้วค่ะ แต่ก็เงียบกริบค่ะ

บ้านนี้จะ40วีคล้ะจ้ะ มานอนนอนรอที่โรงบาลเเล้วกำหนดคลอด13กันยามีเเต่มูกใสออกเเล้วก็น้ำจ้ารอเเต่ปากมดลูกเปิดอย่างเดียวจ้า

บ้านนี้ปากมดลูกไม่เปิดจ้าหมอจะผ่าจ้า