21 ตอบกลับ

ท้องนอกมดลูกเหมือนกัน เลยได้ผ่ากลัวมาก แต่ผ่านมาได้ สู้ๆค่ะ

บ้านนี้ท้องนอกมดลูกเหมือนกันคะ สามเดือนมาเลย เร็วมากก 😂

อ้าว.จะเป็นไรไหมเนี่ยเรา..อาที่บ้านเขาก็ผ่าแล้ว. ปจด ก็ไม่มาเดือนสองเดือนเลยคะทางนี้เลยคิดว่าคงจะเป็นแบบเขาเลยไม่ได้คิดอะไรคะ

VIP Member

เราก็เคยท้องนอกมดลูกมา ก็ปล่อย ชิวๆมาเรื่อยๆ ก็ติดเองจ้า

ต้องไปปรึกษาหมอจ้า

เราทราบว่าท้องนอกมดลูกได้อย่างไรคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ เดี๋ยวน้องก็มา

ขอบคุณจ้า..เดี๋ยวรอผ่านไปสัก5เดือนจะเดิมทำการบ้านใหม่อีกรอบ555ตอนนี้เพิ่งผ่าได้เดือนกว่าเองคะ

กินโฟลิกของแบล็คมอลค่ะช่วยได้

ขอบคุณจ้า

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆ ค่ะ 😊

ขอบคุณจ้า

สู้ๆน้ะค่ะ😍😍😍😍

ขอบคุณคะแม่

สู้ๆนะคะคุณแม่

ขอบคุณจ้าแม่

VIP Member

สู้ๆๆนะ

✌️✌️