21 ตอบกลับ

บำรุงร่างกายตัวเองดีๆ กินของที่มีประโยชน์ หรือกินโฟลิคเพื่อเตรียมตัวก่อนตั้งครรภ์ คอยตรวจวันตกไข่อยู่เรื่อยๆ แล้วสะกิดแฟนค่ะ

เราก็ท้องนอกมดลูกค่ะ ผ่าตัดปีกมดลูกไปข้างนึง นึกว่าจะไม่มีแล้ว ผ่านมา10ปีตอนนี้ท้อง32wk.แล้วค่ะ สู้ๆนะคะคุณแม่ เดี๋ยวน้องก็มาค่ะ

ใจเย็นๆนะคะคุณแม่ เดี๋ยวน้องก็มาค่ะ✌❤

สู้ๆๆๆนะค่ะบ้านนี้ท้องนอกมดลูก 2 ครั้งค่ะล่าสุดเม.ย.ปีที่แล้วตอนนี้มีน้องไม่รู้ตัวเลยค่ะ 11 wแล้วค่ะเป็นกำลังใจให้นะค่ะ

ขอบคุณจ้า

บ้านนี้ก้อท้องนอกมดลูกค่ะ แต่หลังจากแท้ง ก้อไม่ได้คุมเลย ผ่านมา5เดือนน้องก้อมาค่ะ ปกติด้วย ตอนนี้5เดือนกว่าแล้วค่ะ

ดีใจจัง..ทางนี้รอให้แผนข้างในดีขึ้นก่อนคะว่าจะมีใหม่555. เพิ่งผ่าได้เดือนกว่าเองคะคุณหมอบอกว่ารอให้ผ่านไปสัก5เดือนก่อนค่อยมีใหม่

ท้องนอกมดลูกเหมือนกันคะ ผ่าเอามดลูกออกไปข้างนึง รอและพยายามมา1ปีตอนนี้10วีคแล้วคะ สู้ๆนะคะ

บำรุงร่างกายแบบไหนดีค่ะ

บ้านนี้เหมือนกันเลยค่ะ ท้องแรกนอกมดลูก ท้องสอง แท้งสมบูรณ์ จะปล่อยคนที่3ก็กลัวไปหมดเลยค่ะ😔

ขอบคุณจ้าพี่

เราก็ท้องนอกมดลูกคะ​ ตัดปีกมดลูกไปข้างหนึ่ง​ ปัจจุบันตอนนี้ท้องได้​ 36w++ แล้วจ้า​

สู้ๆนะค่ะบ้านนี้รอ4ปีเลยนะกว่าน้องจะมา แค่มีความหวังทุกอย่างก็เป็นไปได้ค่ะ✌️✌️

ขอบคุณจ้า

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-100379)

VIP Member

สู้ๆค่ะ ฟิตร่างกายให้แข็งแรงทั้งแม่และพ่อ นับวันไข่ตกแล้วก็ปรึ้บๆ ดูค่ะ