69 ตอบกลับ

VIP Member

ลงทะเบียนตังแต่วันที่ 16 ป่านนี้ยังไม่มีวี่แววจะได้เลยคะ 😂

บ้านนี้ลงตั้งแต่4เดือน จนตอนนี้จะคลอดแล้วค่ะไม่เห็นได้เลย😂

รอหน่อยนะคะแม่

บ้านนี้ลงตั้งแต่ช่วงแรกๆค่ะ ประมาณเดือนกุมภาพันธ์

ลงแล้วค่ะ

บ้านนี้ด้ายทั้งสองชุดเลยค่าด้ายทั้งคุนพ่อและคุณแม่

บ้านนี้ก็ได้สองคะเอาของคุณพ่อลงด้วย

คือพึ่งลงวันนี้ขึ้นแบบนี้ได้จิงมั้ยค่ะแม่

ลงทะเบียนแล้วไม่มีที่ให้ใส่ที่อยู่คะทำไงคะ

ลงทะเบียนไปแล้วคะ จะมีเจ้าหน้าที่ติดต่อมาหรอคะ

แต่ไม่มีที่ให้ใส่ที่อยู่เลยนะคะ

ลงทะเบียนตั้งแต่มีนาคมตอนนี้ยังไม่ได้เลย

แม่ลองถามดูนะคะ

ลงทะเบียนอะไรยัง​ไง​ ขอคำแนะนำหน่อยค่าาาาา

@ไลน์ @Dnee Thailand แล้วกดสมัคสมาชิกเลยคะ😊

VIP Member

เขาได้สามขวด โลชั่น ครีมอาบน้ำ ที่ล้างขวดนม

ไม่รู้เหมือนกันค่ะ ตอนลงทะเบียนมันก็สองขวดนะ ไม่รู้ทำไมเขาให้สามขวด

ลงทะเบียนไปเเล้วยังไม่มีวี่เเวววเลยคะ