44 ตอบกลับ

ขอรับด้วยได้มั้ยคะ30+1ยังไม่รู้เพศค่ะถ้าได้ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

VIP Member

ขอรับด้วยได้ไหมค่ะ ขอแค่เสื้อกับกางเกงค่ะ เด็กเล็กเกิด

ขอรับได้ไหมค่ะยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะเพราะไม่มีตัง

ขอรับด้วยค้ะอีก1เดือนจะคลอดแล้วค้ะยังไม่มีอะไรเลยค้ะ

ขอรับได้มั้ยค่ะใกล้คลอดแล้วยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ

รับค่ะคลอดเดือนหน้าของยังไม่เตรียมเลยค่ะแฟนตกงาน

สนใจค่ะ ตอนนี้ใกล้คลอดยังไม่ได้เตรียมของเลยค่ะ

ยังมีไหมคะ 7 เดือนแล้วยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ

รับค่ะตอนนี้ยังทันอยู่มั้ยคะ น้องเป็นผช.

ขอบคุณนะคะ

ที่นราธิวาสขนส่งเฟลช ส่งถึงค่ะ ขอบคุณน่ะค่ะ

ผู้หญิงค่ะ