44 ตอบกลับ

ขอรับด้วยได้มัยคะแฟนก็ตกงานยังไม่ค่อยมีเงินซื้อเลยค่ะ.ค่าส่งเดี๋ยวออกเองค่ะ🙏❤️

รับคะตอนนี้ยังไม่ได้เตรียมของเลยคะยังไม่รุ้เพศเพราะไม่มีเงินไปดูเพศคะขอบคุณนะคะ

คุณแม่แอดไลน์มาเลยคะ jaao_aum30

ยินดีรับค่ะ ตกงานยังไม่มีเงินซื้อจองเตรียมให้ลูกเลย ติดต่อรับได้ช่องท่งไหนค่ะ

ขอรับด้วยได้มั้ยค้ะบ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมของให้ลูกสักชิ้นเลยค่ะแม่ไม่มีเงิน

ขอรับด้วยได้ไหมคะ 26/2 ม.1 ต.กาลิซา อ.ระเเงะ.จ.นราธิวาส 96130

ใครรับได้ทักแม่มานะคะ​ แม่ขอ200รวมส่งให้แม่ส่งให้ก่อน​ ค่อยโอนให้ก็ได้คะ

มีคนรับแล้วนะคะ

ขอรับด้วยได้ไหมคะ ฝนตกพ่อน้องกรีดยางไม่ได้ ยังไม่ได้เตรียมของน้องเลยคะ

VIP Member

รับด้วยได้ไหมคะ น้องผู้หญิง ครบกำหนดอีก3วันคะ 40w ถ้าได้ขอบคุณล่วงหน้าคะ

ขอรับด้วยได้มั้ยคะ30+1ยังไม่รู้เพศหรือนน.เลยค่ะ

ยินดีนับค่ะ ตกงานยังไม่ได้เตรียมซื้อของให้ลูกเลย ติดต่อได้ทางไหนค่ะ

แม่พอมีเหลือแบ่งไหมคะ ขอรับด้วยคนจ้าขอแค่เสื้อผูก 5-6 ชุดก็ได้ค่ะ

TapFluencer

แม่ขอรับได้ไหมค่ะน้องเป็นเพศชายแยกทางกันกับพ่อของน้องค่ะ🙏