5 ตอบกลับ

TapFluencer

ของเราทานได้แต่ปริมานน้อยพอหายอยาก หมอแนะนำให้คุณแม่กินอิ่ม กินแล้วมีความสุขกินทุกอย่างเลยค่ะ ยกเว้นของหมักดอง แอลกอฮอล์น้ำอัดลม ตอนนี้น้องได้25วัน

อายุน้องเท่ากันเลยค่ะ แม่บ้านนี้อยากกินแต่คนที่บ้านห้ามตลอด บางทีก็เครียด นอย ไปเลยค่ะ

เราคลอดได้20กว่าวันก็กินนะคะ สังเกตุลูกเราก็ปกติ กินพอหายอยาก

ค่ะแม่ เดี๋ยวจะลองสังเกตน้องดูค่ะ

ได้ค่ะ ความสบายใจสักเดือน สัดเดือนกว่าจะดีกว่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ แม่

ทางนี้แอบกินเลยค่ะ แต่กินแบบพอดีๆ😜🥰

น้องกี่เดือนคะ

ค่ะแม่ ขอบคุณมากค่ะ