66 ตอบกลับ

ใช้เหมือนกันค่ะ เพราะผิวเเห้งมากทาครีมก็เอาไม่อยู่

VIP Member

ไม่ค่ะ บ้านนี้ก็ใช้ค่ะ ทาเหมือนอาบเลยค่ะ😊

ใช้ได้จ้าาาา แต่บ้านนี้ใช้ออยเอาไม่อยู่

แม่ลองหาดูนะคะเอาแบบสกัดเย็นโบกเลยคะแม่บ้านนี้ เอาของแม่แฟนมาใช้คะแม่

เคยใช้ค่ะ ส่วนตัวแล้วเอาไม่ค่อยอยู่ค่ะ

บ้านนี้ก็ใช้ค่ะทาหลังอาบน้ำเช้าเย็น

ไม่คะ.. บ้านนี้ใช้ทั้งสองท้องเลยจ้า

ทาได้ค่ะ นี่ก็ใช้ แต่เอาไม่อยู่เลย

VIP Member

ใช้ดหมือนกันค่ะ ชอบกลิ่นหอมมากก

บ้านนี้ก้อใช้ค่ะ แต่เป็นสูตรนี้

ใช้ได้ค่ะ บ้านนี้ก็ใช้อยู่ค่ะ