45 ตอบกลับ

ถูกแล้วค่ะ และลูกมีอาหารตัวเหลืองนิดหน่อยด้วยย เราO แฟน AB ลูกเป็น A

ึถูกแล้วนะคะ อย่างบ้านนี้ พ่อ O แม่ AB ได้ลูกแฝด แฝดชาย A แฝดหญิง B ค่ะ

หวังว่าแม่จะไม่คิดมากนะคะ มันปกติจ้า พ่อหัวแตกไปหรือยังเนี่ย

VIP Member

* ผลถูกแล้วค่ะ ในรูปนี้หมู่เลือดของพ่อแม่อาจจะสลับกันได้

เเม่ o พ่อ AB ลูกจะออกมาเป็น A หรือ B ก็ได้ถูกต้องเเล้วค่ะ

ปกติจ้าแม่ บ้านนี้ก็ตามนั้นเลย เป๊ะๆ แต่ลูกเป็น A นะ

แม่ O พ่อ AB. ลูกไม่กรุ๊ป A ก็จะกรุ๊ป B ถูกต้องแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็สามีB เราA ลูกได้ABคะ ไม่ตรงกันเหมือนกัน

ธรรมดาค่ะ พ่อ B แม่ A พี่สาว O ตัวเอง AB ครบจ้า

ถูกแล่วนี้ค่ะ ลูกมีสิทธิ้เป็น A B อย่างละ50%