43 ตอบกลับ

น้องยัฃเล็กมากๆเลยค่ะ รอน้องได้ประมาณ 8 weeks ก็คงเห็นแล้ว

ใจเย็นๆนะคะ น้องยังเล็กกกกกกกกกมากกๆ เดี๋ยวก็เห็นจ่ะ

อายุครรภ์ยังน้อยเจอเเต่ถุงค่ะสัก8/9เริ่มเห็นหัวใจเต้น

ใจเย็นๆๆนะคะ รูปภาพตอน6วีค4วัน ตอนนี้น้อง29วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้ก้อเปนเหมือนกันค่ะแต่หมอนัด8w ก้อเจอตัวเด็ก

ภาพนี้ตอน 6 w เจอแค่ถุงเหมือนกันคะ ตอนนี้ 16 w แล้วคะ.😊

อายุครรภ์ยังน้อย รอนัดอีกทีครั้งหน้าน่าจะเจอค่ะ

ของเราเจอจ้าตัวเล็กมาก0.24 cm.​ 5w3dแล้วแต่คนนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะเจอตัวน้องตอน8w ปัจจุบัน38w5dแล้ว

VIP Member

อายุครรภ์อ่อนค่ะบ้านนี้เจอตอน9weekพร้อมหัวใจ