6093 ตอบกลับ

สอบถามหน่อยจ้า อาการท้องแข็ง ท้องปั้นเกิดจากอะไรค่ะ อายุครรภ์ 24W4D ค่ะ ท้องแรกค่ะ เป็นบ่อยๆจะอันตรายไหมค่ะ

37+2 แล้วจ้ะ ตอนนี้ไม่ดิ้นเลยโก่งตูดอย่างเดียวโก่งเก่งมากคะ วันไปนั่งนอนนับลูกโก่งตูดคะ555มีความสุขดีนะคะ

ตอนนี้ท้องได้ 14 w 1 d ท้องไม่ค่อยออกเลยค่ะ กังวลว่าลูกจะตัวเล็กค่ะ ใครยังท้องเล็กๆเหมือนแม่บ้านนี้บ้างคะ

37+6จ้า กำหนดคลอด12กค. ยังไม่มีอาการอะไรใดๆ ไปซาวด์ล่าสุดหมอบอกน้องกลับหัวแล้ว แต่ยังไม่มีอาการไรเลยค่ะ

24w5D ค่ะแต่เพิ่งรู้สึกเบื่ออาหารและคลื่นไส้แม่ๆๆบ้านไหนเปนไม่ค่ะก่อนหน้านี้ไม่แพ้เลยกินได้นอนหลับ

ตอนนี้31วีคค่ะกำหนอดคลอด8มีนาแต่ลูกดิ้นน้อยมากเป้นอะไรมั้ยค้ะ หรือมีสิทคลอดก่อนกำหนดมั้ยค้ะ

เราต้องนับอายุครรภ์ยังไงคะ นับไม่เป็น ประจำเดือนมาครั้งสุดท้ายวันที่11ธันวาคม2020 เป็นอยู่5วัน

24วีคค่ะ แต่ห่างจากการฝากท้องมา3เดือนแล้วเพราะย้ายสถานที่พักบ่อย5555พรุ่งนีัไปฝากใหม่กันค้าบ

บ้านนี้30วีค1วันจ้าเช้านี้มีเด็กปลุกแม่ด้วยดิ้นใหญ้ะๆพี่กำหนดคลอดเดือนสิงหานี้จ้าลูกสาวๆ

บ้านนี้เข้า 39w. แล้วคร้า...อยากแตกแล้วคร้า...ตอนนี้เริ่มปวดเอว ปวดสะโพก ปวดต้นขามากๆเลยคร้าาา