23 ตอบกลับ

บ้านนี้ 10 มีนา ตอนนี้ 37+2 จ้า เจ็บช่วงล่างไปหมด ฉี่ทุกชั่วโมง มีเจ็บเตือนทุกวัน ตอนนี้กำลังระวังเจ็บจริงจ้า

29มีนาค่ะ ตอนนี้34w+3แล้วค่ะ มีเจ็บท้องเตือนบ้างค่ะแต่ไม่บ่อย ท้องลดต่ำลงแล้วค่ะ หนักท้องมากท้องใหญ่ไม่ไหว555🥰

เหมือนกันเลยค่ะกำหนดคลอด29มีนา ตอนนี้34w 3 เริ่มเจ็บท้องบ้างละค่ะ

20 มีนาค่ะ แต่ปวดสารพัดเลยค่ะ แต่ยังไม่ปวดเตือน เดินทีหน่วงไปหมดเลยค่ะ จนอยากนอนนิ่งๆเฉยๆอย่างเดียวเลย

12 มีนา ปวดเป็นบางครั้ง จี๊ดๆเป็นบางที ก้อหาย เดินไม่ค่อยไหวแล้วจ้า เหมือนจะหลุดเลย อยากแตกมากๆเลยตอนนี้

อยากแตกมากเลยตอนนี้

24มีนา มีเจ็บเตือนแค่ช่วง32วีค ตอนนี้35+1 ปวดหลัง ขาบวมเท้าบวม กรดไหลย้อน เจ็บท้องจี๊ดๆบางครั้งค่ะ

VIP Member

ทีม3มีนาค่ะ..แต่หมอจะกระตุ้นคลอดใคร24นี้อาจจะได้ย้ายทีม..ตอนนี้เดินเป็นแพนกวินแล้วค่ะ😆38+1วีค

กำหนด19มีนาจ้ายังไม่เห็นเพศเลย 36week นิ้วมือบวมและชา2ข้างเลยและก็อยากนอนอย่างเดียวแล้วค่ะ😄

บ้านนี้1มีนายังไม่มีวี่เเววเลยจ้าไม่รุ้จะออกตอนไหนเเม่พร้อมเเล้วปวดตัวไปหมดเเล้วจ้า

7มีนา ปวดจิมิ ปวดก้นมากค่ะ แทบจะไม่อยากจะนั่งจะเดินเลย แต่ไม่มีอาการปวดเตือน

ผ่า 2 มีนาเหมือนกันค่าา ลุ้นให้ถึงวันป่าแม่เจ็บท้องตลอด ท้องใหญ่สุดๆ