46 ตอบกลับ

กำหนด27กันยาวันนี้ไปหาหมอมาปากมดลูกเปิด1เซ็นค่ะท้องปั้นบ่อย

ทางนี้เจ็บเริ่มเจ็บท้องทุก10นาทีแล้วค่ะแต่ยังไม่ไปหาหมอ

บ้านนี้8กันยาไม่มีอาการอะไรเลยค่ะแค่รู้หนักขึ้นเองค่ะ555

มีอาการท้องแข็ง ปวดเตือน มีมูกใส กำหนดผ่า11กันยาจ้า

บ้านนี้39+5แล้วค่ะยังไม่มีอาการอะไรเลยสักอย่าง

บ้านนี้ปวดจิ้ดๆตรงจิมิค่ะ ไม่รู้ว่าปกติมั้ย

บ้านนี้ 9 กันยา ยังเงียบไม่มีอาการอะไรเลยคับบ

มีเจ็บเตือนๆนานๆเจ็บทีนึงค่ะ แล้วหายไปเลย

12กันยา เงียบกริบเลยค่ะ 😂😂 อยากออกแย่แล้วว

กำหนด5กันยา มีแค่อาการเจ็บ ท้องปั้นนานๆที