ร้อนมากจนหงุดหงิดนอนไม่ได้คุณแม่คนไหนเป็นบ้าง

ใครมีวิธีช่วยคลายร้อนบอกต่อทีจ้า

40 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้ไม่มีเเอร์ใช้วิธี อาบน้ำบ่อยๆทาแป้งเย็นค่ะ

ร้อนนอนไม่หลับเลยค่ะ ขนาดเปิดแอร์ยังหงุดหงิด

VIP Member

บ้านนี้ค่ะหงุดหงิด อาบน้ำคืนละ3รอบเลยจ้า

เป็นค่ะอาบน้ำตลอดเลยค่ะทาแป้งเย็นด้วย

บ้านนี้ เหงื่อเปียกหัวเลยจ้า อาบน้ำคะ

ร้อนมากค่ะแต่ทำอะไรไม่ได้นอกจากทน5555555

Super Mum

อาบน้ำหลายๆ รอบ และดื่มอะไรเย็นๆ ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้แช่น้ำค่ะ แล้วทาแป้งเย็น

VIP Member

สเปรย์ตรางูค่ะ เย็นจนแสบ 🥶🥶🥶🥶🥶

บ้านนี้เปิดแอร์ทั้งวันทั้งคืน😂