19 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ พอคันก็เกาเป็นคล้ายๆสิวเลยแบบนี้แต่ไม่มีหัวพอนั่นเป็นแผลเป็นขึ้นหลังเต็มเลยค่ะเเบบนี้เลย

เป็นค่ะเหมือนสิว ขึ้นทั้งท้อง ทั้งหน้าอก คันมากค่ะ แต่ตอนนี้หายแล้วค่ะคลอดน้องได้4เดือนแล้วค่ะ

ของเราขึ้นที่หลังเยอะมาก คลอดแล้วหายไปเองค่ะ ห้ามแกะห้ามเกานะคะ เดี๋ยวทิ้งรอยดำ

ปกติค่ะคุณแม่ เข้าไตรมาสสุดท้ายแล้ว เดี๋ยวตุ่มจะหายเองท้องแรกบ้านนี้ก็เป็นคะ

เป็นเหมือนกันค้า ขึ้นเต็มหลังเรย ตอนนี้กำรังมาเปนที่หน้าอก คันใม่ไหวเรยค้า

บ้านนี้เป็นกันค่ะ ขึ้นเต็มทั้งหลังเลยแถมคันมากๆด้วยค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่หลายๆบอกว่า หลังคลอดก็หายไปเองค่ะ

ช่วง30สัปดาห์ เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 33สัปดาห์ หายแล้ว

เป็นเหมือนกันเลยคะบ้านนี้ที่คอ เยอะมากแถมคอดำด้วย

เป็นเหมือนกันค่ะตอนนี้ได้ 35+2 ขึ้นมี่หลังเต็มเลย