27 ตอบกลับ

VIP Member

ปรกติ 1 คนค่ะ ถ้าสถานการณ์แบบนี้พยาบาลน่าจะไม่ให้เฝ้าและไม่ให้เยี่ยมบ่อย แต่ยังไงก็ลองสอบถามดูนะคะ แต่ละโรงพยาบาลไม่เหมือนกัน

ห้องพิเศษโรงบาลรัฐ​ เยี่ยมได้1คน​ 24ชั่วโมงค่ะ​ ถ้าเตียงรวมเยี่ยมได้5-10นาที​ พอได้พูดคุยนิดๆหน่อย​ กะยื่นของเยี่ยมให้แล้วก็กลับ

ตอนนี้ยังเยี่ยมได้ไหมค่ะ ร.พ รัฐ

อยากทราบค่ะ ถ้าเดือนธันวาหายโควิดแล้วเขาจะให้เยี่ยมได้ปกติไหมค่ะ ตอนนี้กำลังคิดอยู่เลยค่ะว่าอยากอยู่พิเศษแต่กลัวเหงา

บ้านนี้เฝ้าได้1คนคะ แล้วก็ต้องเป็นคนเดียวเฝ้าตลอดจนกว่าจะออกจากรพ.งดเยี่ยมด้วยคะ บางทีก็แล้วแต่รพ.ด้วยนะคะ

เฝ้าได้แค่ 1 คนและงดเยี่ยมค่ะ คนเฝ้าห้ามเปลี่ยนคนด้วยนะคะ ต้องเป็นคนที่ลงชื่อไว้คนไหนคนนั้นเลยค่ะ

เฝ้าได้ เเค่1 คนค่ะเเม่ ส่วนเรื่องเยี่ยมไม่เเน่ใจว่า ให้เยี่ยมได้กี่คน รึบางที เค้าก็งดเยี่ยมค่ะ

น่าจะให้เฝ้าได้แค่1คน ส่วนคนมาเยี่ยมก็คงไม่ได้มาเยี่ยม

น่าจะงดเยี่ยมนะคะ ทุกที่ก็น่าจะให้เฝ้าได้ 1 คนเหมือนกัน

ของเราเฝ้าได้1คน สลับมาได้ แต่แค่1เท่านั้น งดเยี่ยมค่ะ

1คน ค่ะ เยี่ยมได้ตามเวลา จำกัดครั้งละไม่เกิน5คนคะ