55 ตอบกลับ

ของเราชาย2ค่ะ กำลังท้องคนที่3 ก่อนท้องทั้งแฟนฝันว่ามีคนให้พระเครื่องมา ฝันเห็นผีเด็กผู้ชาย เราก็ฝันเห็นผีเด็กผู้ชาย เราอุ้มมาแล้วบอกว่ามาเป็นลูกเรานะ แต่พออัลตร้าซาวด์ หมอบอกผู้หญิง ทุกวันนี้แฟนเรายังไม่ค่อยเชื่อเลยค่ะว่าได้ผู้หญิง พอเราซื้อเสื้อผ้าเด็กผู้หญิง แฟนเราก็บอกแต่ว่า ถ้าเป็นเด็กผู้ชายหล่ะ 555

TapFluencer

เราไปซาวลูกคนที่3มา 2-3รพ ไม่ว่าจะแพงหรือถูกยอมจ่ายเพื่ออยากทราบเพศของลูกค่ะ ปรากฏว่าคุณหมอทั้ง3รพ.บอกเสียงเดียวกันเลยค่ะว่าหญิง90%ค่ะเพราะน้องไม่มีไข่ พอ38weekหมอซาวให้อีกครั้ง คุณหมอบอกว่าแม่น่าจะเฟลแล้วนะคะ น้องมีไข่100%ค่ะ ยังตกใจเท่าทุกวันนี้อยู่เลยค่ะบวกกับเห่อซื้อของหวานๆไว้เต็มเลยค่ะ

VIP Member

เราคนที่สามนี่ก้อชายค่ะ ชายสามเหมือนกันเลย แต่เราสมหวังนะคะ เพราะชอบลูกชาย ตอนท้องคนที่สองหมอบอกผช.เราดีใจมาก หมอยังบอกอยากให้ได้ลูกสาวเพราะคนแรกลูกชายแล้ว พอมาท้องสาม ตอนนี้ 21วีค(ภาพตอนซาว14วีค ) หมอเห็นเพศเลยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกก็อยากได้ผู้หญิงค่ะ ซาวด์มา จู๋ เด่นหลาเลยค่ะ แอบมึนๆ ผิดหวังเล็กน้อยค่ะ ต้องไปหวังท้องที่ 2 เอาใหม่อีกที ถ้าเหมา 3 คนหมดเลยเหมือนคุณแม่คงช็อคแน่ๆเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

เหมือนกันเรยค่ะลูกชาย2คนหวังคนนี้จะได้ผู้หญิงเพราะอาการแตกต่างจากท้อง ผช ทั้ง2เรยค่ะ แล้วก็สวยขึ้นชอบแต่งตัว แต่สรุปไปซาวด์ เห็นจู๋น้องชัดเจนเรยค่ะ 😂😂😂

555ต้องเข้าข้างตัวเองไว้ก่อนค่ะ

บ้านนี้ก็เหมือนกันึะท้องแรกชายท้องสองก็ชายอีกไปชาวคลีนิคบอกหญิงพอเมื่อวันที่5ไปตรวจตามนัดจู๋โผล่มาเฉยเลยคะ555ผิดคาด

ไม่รู้จริงไหม ที่มีวิธีทำลูกสาวชาย ด้วยท่าการมีเพศสัมพันธ์และวิธีการปล่อยน้ำเชื้อ เราทดลองคนเเรกชาย คนสองหญิง จริงๆ

บ้านนี้ท้องสามรอลุ้นวันที่12นี้ค่ะว่าจะได้ชายหรือหญิงส่วนพี่ๆ2คนก้หญิง1ชาย1ค่ะอยากได้หญิงแต่ไม่รุ้จะสมหวังมั้ย

หมอไม่ชัดเหมือนกันคะ เผื่อคลอดเป็นญ

VIP Member

ท้องที่สามเหมือนกันค่ะ ชาย2 แต่ท้องนี้ได้ลูกสาวสมใจแล้ว กะว่าถ้าเป็นชายอีก แม่ก้อจะเปิดอีกนะคะ5555 #สู้ๆค่ะ 🥰❤️

คุณแม่ของเรา ท่านสามท้อง ก็ได้ลูกสาวทั้งสามคนเลยจ้า แต่คุณแม่เราท่านไม่ผิดหวังค่ะ ท่านแฮปปี้มาก❤️