15 ตอบกลับ

VIP Member

ท้อง3เหมือนกันค่ะ ตอนนี้38วีค ไม่มีอาการอะไรเลย 2ท้องที่ผ่านมาก้ไม่มีเจ็บเตือน ตอนนี้ที่กังวลและกลัวมากกว่า การคลอดคือโควิด😅

ใช่ ท้อง3 ไม่เจ็บเลยย

ท้อง3 37วีคนิดๆเหมือนกันเลยค่ะ แอบมีปวดหลัง ปวดเอว ปวดท้องนิดหน่อย แต่ยังไม่เอาจริงค่ะ พอรำคานพอจิตตก😂

กำหนด24พค.ค่ะ ท้อง3เหมือนกันจร้า..กลัวมาก ตอนนี้ปวดหลังมาก/ท้องแข็งบ่อย/เจ็บๆๆหายๆๆๆจร้า

37 w แล้วค่ะ ท้อง2 ยังเงียบอยู่เลยแต่ก็แอบกลัวๆเหมือนกันค่ะ

เราท้องที่4ค่ะ ตอนนี้37wเหมือนกัน แอบกังวลเหมือนกัน

ท้องแข็ง คะ

เหมือนกันเลยค่ะ หน่วงมาก แต่ไม่มีวี่แววเลยค่ะ

38+3 แล้วค่ะท้องแรก ยังไม่มีอาการอะไรเลย

38+2แล้วค่ะ มีแต่เจ้บเตือน ท้องสามค่ะ

ใกล้แล้วคะ นุอยากแตก

VIP Member

ใกล้แล้วๆเฝ้าระวังดีๆนะคะ

ไม่มีการเจ็บเลย

39+2 ยังไร้วี่แววเลยค่ะ