181 ตอบกลับ

9 พ.ย.จ้า ถีบแม่ทีนี่นึกว่าขาจะทะลุออกมาด้วย 555 นี่ลูกสาวจ่ะ

ท้องเล็กค่ะแต่ลูกดิ้นเก่งมาก...ยังไม่ทราบเพศคะ...กำหนด12 พ.ย

11​ พ.ย63​ ค่ะ​ ดิ้นเก่งมากแม่มีความสุขมากเวลาเห้นลูกดิ้น

ภรรยากำหนดคลอด14 พย เพศชายท้องแรก ดิ้นเก่งมากคับ ดิ้นบ่อย

VIP Member

บ้านนี้ 1 พ.ย. จ้าดิ้นเก่งมาก นั่งยองไม่ได้เเล้วคะติดพุง

06พ.ย.ค่ะ ท้องใหญ่จนอึดอัด..เริ่มดิ้นเก่งเวลากินอิ่ม

บ้านนี้คลอด21พฤศจิกาจ้า ดิ้นเก่งมากๆค่ะ ท้องเเรก

18 พ.ย. ท้องพึ่งออกคะ น้องยังดิ้นเบาๆ กังวลเหมือนกัน

ผ่า27พ.ย คะ ดิ้นเก่งมากๆโดยเฉพาะเวลาที่กินของเย็นๆ

บ้านนี้กำหนดคลอด20พ.ย.คะ ได้น้องผญ หนัก2,600กรัมแร้ว