181 ตอบกลับ

19พ.ย ท้องใหญ่ นน.ลูกตามเกณฑ์ น้องดินเก่งมากคะ จะดิ้นเวลานอน ตะแคง ตอนทานข้าวอิ่ม ตอนหิว ตอนฟังเพลง

วันเดียวกันเลยค่ะคุนเเม่

บ้านนี้2พ.ยค่ะ ดิ้นเก่งมากค่ะ แต่มีคนทักว่าท้องไม่ค่อยใหญ่ แต่น้ำหนักลูกเกินเกิณฑ์เลยค่ะ🥰

11พย.จ้าลูกสาวดิ้นเก่งจนน่าเป็นห่วงเรื่องสายสะดือพาดคอกับลำตัว อีแม่นี่เครียดเลยจ้า😂

12 พ.ย ผู้หญิงจ้า ดิ้นเก่งบางวันค่ะ ท้องเพิ่งจะเริ่มโต อยากเห็นหน้าลูกสาวแล้ว ท้องแรก ❤️

เหมือนกันเรยค่ะ 12พย. ท้องแรก ลูกสาว ตื่นเต้นเวลาน้องดิ้น

ต้น ธ.ค. ดิ้นเก่งได้ ญ.ค่ะ แต่เกรงจะคลอด พ.ย.ปลาย ๆ มากค่ะ เพราะน้องดิ้นแรงดิ้นเก่งมาก

1ธันวา น่าจะคลอดก่อนเหมือนกัน เพราะเริ่มเจ็บหน่วงๆเเล้วค่ะ

กำหนดคลอด 14 พ.ย จ้าา ดิ้นเก่งมากกก แต่น้องอายกล้องค่ะ หยิบกล้องทีไร นิ่งกริบบ 555

เป้นเหมือนกันเลยค้ะ

25พย.จ้าตอนนี้21วิคได้ลูกชายจ้าดิ้นเก่งมากเลยแต่รู้สึกว่าตัวเองท้องเล็กมาก😁

18พย.ค่ะดิ้นทั้งวันทั้งคืน ตี4,5ดิ้นปลุกแล้ว ดิ้นทั้งวัน กลางคืนก็ดิ้นเก่ง5555

29 พ.ย คะ จะรู้สึกว่าลูกดิ้นเวลานั่งหรือนอนนิ่งๆ กับตอนเราหลับตอนกลางคืนคะ

ของเเม่ 24 พ.ย ค่ะ ท้องเริ่มใหญ่ขึ้น ดิ้นเก่งขึ้นเรื่อยๆจร้า ได้ผู้ชายจร้า