28 ตอบกลับ

เท่ากันเลยค่ะแม่ ลูกสาวเหมือนกัน กำหนดคลอด31มีนาค่ะ น้องไม่กลับหัวค่า ผ่า17มีนานี้ค่ะ

บ้านนี้3มีนาค่ะ​ แต่ยังเงียบอยู่เลย น้องผู้ชายค่ะ #39+6วีค​พรุ้งนี้10เดื่อนเต็มค่ะ

กำหนด3​มีนา แต่แตกเมื่อวันที่27กุมภาพันธ์ ลูกสาว​จ้าา❤️😍

บ้านนี้กำหนดคลอด8มีนา เเต่เเอบเเตกมาเเล้วคะ เเตกตอน37+5

มีนาค่ะ. ได้ผช ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

บ้านนี้กำหนด4มีนา แต่คลอดแล้ว23กุมพา

เราขนเยอะแบบนี้เลยแม่ ลูกช.ครับ😂😂

21 มีนา แต่วันนี้ท้องแข็งบ่อยมากกก

10มีนาคม 39week แล้วว อยากแตกแร้วจร้าา

นัดผ่า 17มีนาค่ะตอนนี้36วีค4วันค่ะ