43 ตอบกลับ

เราหมอกำหนดคลอด 15 กย.ค่ะ รอซาวปลายเดือนเมษายนค่ะ ครั้งก่อนหมอไม่แน่ใจค่ะ

4 กย. ค่ะ รู้เพศตั้งแต่ 12wแล้วค่ะ เพราะเจาะเลือดเลยทราบเร็ว

VIP Member

10 กันยา ค่ะ ลูกผู้ชาย ซาวด์เมื่อวานพึ่งทราบเลยค่ะ 😊😊😊

21 กันยายน ยังไม่ทราบเพศเลยคะ อยากรู้จะแย่แล้วคะ

8 กันยายังไม่รู้เพศเลยค่ะ รอไปหาหมออาทิตย์หน้า

VIP Member

27กันยาคะ ยังไม่รู้เลย น้องไม่ยอมให้เห็นเลย

VIP Member

ยังไม่ทราบเลยค่ะ มีเเต่คนบอกว่าได้ผญ.แน่ๆ😅

17 กันยา ได้ ผู้ชายค่ะ ดิ้นแรงมากๆเลย

VIP Member

บ้านนี้3กันยายน น้องผู้ชายค่า

คลอดกันยานี้กี้เดือนแล้วค้ะ