36 ตอบกลับ

บ้านนี้ คนแรก 32 ปี คนที่ 2 กำลังท้องตอนนี้เลยค่ะ 37 ปี ตอนแรกกะจะรอก่อน แต่พอนึกถึงอายุพ่อกับแม่แล้ว เลี้ยงเหนื่อยทีเดียวเลยค่ะ

ส่วนตัวคิดว่ามียาก น้องมาแบบไม่ทันตั้งตัวค่ะ ตอนนี้อายุ36 ท้อง 29วีคแล้วค่ะ ไม่แก่หรอกค่ะ แค่ท้องอายุเยอะความเสี่ยงเยอะค่ะ

เราก็ปล่อยให้มี35ค่ะ พออยากมีก็ซื้อโฟลิกมาทานก่อนค่ะละหยุดกินยาคุม สามเดือนปุ๊บก็มาปั๊บเลยค่ะ ตอนนี้ใกล้จะคลอดแล้วค่ะ

บ้านนี่แม่38แล้วค่ะตอนนี่ตั้วท้องลูกคนที4สิงหานี่คลอดแล้วค่ะอายุ35ถือว่าไม่แก่น่ะค่ะ

มีได้ค่ะแม่ แล้วแต่ความพร้อมคุณแม่เลยค่ะ เทคโนโลยีทันสมัยมาก ไม่ต้องกังวลไปนะคะ

เพื่อนเราอายุ 40 เพิ่งปล่อยท้อง 5 เดือนติด ลูกปกติทุกอย่างค่ะ อย่ากังวลค่ะ เพิ่ง 35

เราแต่งงานช้า เพิ่งมีลูกคนแรกตอนอายุ35 ค่ะ ตอนนี้7เดือนแล้วปกติดีทุกอย่างค่ะ

ทางนี้คุณพ่อ 46 แล้วค่ะ คนที่ 2 ของพึ่งได้ 38 วีค ส่วนแม่ 25 ค่ะ ถ้ามีได้มีเลยค่ะ

Super Mum

มีได้ค่ะแม่ ไม่แก่ไปค่ะ บ้านนี้ท้องแรกตอนอายุ 36 ท้องสองตอนอายุ 38 ค่ะ

บ้านนี้39แล้วค่ะ ตอนนี้ท้องได้จะ7เดือนแล้ว แค่35เองยังไม่แก่หรอกค่ะ