25 ตอบกลับ

19มิถุนายน เลยกำหนดคลอดแล้วแต่ไม่มีอาการอะไรเลยสักอย่าง

แม่บ้านนี้กำหนด 26 แต่แตกตั้งแต่วันที่13 แล้วค่ะ

ลุ้นทุกวันค้าแม่ อยากแตกมาก กำหนด 30 มิถุนาค้า

เหมือนกันจ้า ยังเงียบยุเรยสงสัยไม่อยากออก55

กำหนด 24 มิ.ย เงียบกริบไม่มีวี่แววเหมือนกันค่ะ

รอลุ้นไปพร้อมๆกันนะคะแม่

บ้านนี้กำหนดคลอด24มิย ยังไม่มีอาการเลยค่ะ

39 2w แล้ว ยังไม่มีท่าทีว่าจะออกมา555555

TapFluencer

บ้านนี้กำหนด22เงียบกริบเลยค่าาา😅

บ้านนี้ 23มิ.ยค่ะ ไม่มีอาการเลยค่ะ

26 มิ.ย เงียบกริบเลยจ้า #ทีมลูกสาว