32 ตอบกลับ

บ้านนี้33+2วีคคะท้องเเรกเหมือนกันทีมมีนาคม21/65

วันเดียวกันเลยค่ะแม่❤️🥰 เราจะสู้เพื่อตัวเล็กของเรากันเนาะ❤️❤️❤️

บ้านนี้ก็ท้องเเรกค่ะตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ

ค่ะ✌️✌️😍

สุ่ๆค่ะคลอดเองค่ะพึงคลอดเมือวานนี่เอง

เหตุการ์ณเป็นยังไงบ้างคะ แม่ อยากรู้มากเลยยย😭😭😭

บ้านนี้ 34 2 กลัวๆไปหมดเลยค่ะ ท้องแรกด้วย

เราจะสู้ไปพร้อมกันนะคะแม่ ❤️❤️❤️✌️

สุ้ๆนะคะ บ้านนี้ก้เช่นกันคะ กำหนด20นี้

สู้ๆเช่นกันนะคะแม่ ❤️❤️

สู้ไปด้วยกันค่ะเเม่ ทีมมีนาเหมือนกัน

พร้อมสู้ไปด้วยกันค่ะแม่ ✌️❤️❤️❤️

ความเจ็บปวดที่งดงามค่ะแม่ สู้ๆค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะแม่ 🙏🏻❤️😭😭

ทีมเดียวกัน ครั้งแรกเช่นกัน ✌🏻✌🏻

เราต้องสู้ไปพร้อมกันค่ะแม่ ❤️❤️✌️✌️

แอบกังวลนิดหน่อยค่ะใกล้แล้ว

บางคนบอกคลอดง่าย เจ็บท้องไม่นานอยากมีฟิลนั้นบ้างเนาะแม่😭😭😭😭😭

คลอดเดือนไหนคะ

คลอดเดือน มีนา ท้องได้ 33 วีคแล้วค่ะแม่❤️❤️