18 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะท้องได39+5. กระตุ้นคลอด2ครั้งแร้วยังไม่มีอาการเจ็บท้องเรยคร้า

แม่ใช้วิธีใหนกระตุ้นคลอดค่ะ

เหมื่อนกันเลยค่ะ เหลื่อแค่2วันแต่ยังไม่มีอาการใดๆเลยค่ะ

สงสัยหมอคงต้องใช้ยาเร่งแล้วคะ

บ้านนี้ครบกำหนดแล้วแต่ยังไม่มีอาการหรือวี่แววเลยคะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะบ้านนี้ก็เงียบเหมือนกัน

บ้านนี้ก็เงียบจ้ายังไม่มีอาการอะไรเลยมีแต่ปวดจิมิ

บ้านนี้เลยกำหนดมา2วันแล้วยังไม่มีอาการเลยจ้า

บ้านนี้เหลืออีก4วันจ้ายังม่มีอาการหมือนกัน

เหมือนกันเลยค่ะอีก 2 วันเเต่เงียบมาก

คลอดรึยัง​คะ​ แข็งแรง​ๆ​ค่ะ​คุณแม่​

ยังเลยจ้าอยากเห็นหน้าลูกเต็มทีแล้วคะ

บ้านนี้อีก3วันจ้า ท้องแข็งบ่อยมาก