12 ตอบกลับ

VIP Member

รู้สึกตั้งแต่4เดือนเลยค่ะ พอ5เดือนตอนนี้ แทบไม่ได้นอน ตอดบ่อย เหมือนโดนเตะเลย ส่วนคุณแม่ เดี๋ยวก็คงดิ้นค่ะ เด็กแต่ละคนไม่เหมือนกัน ส่วนเนี่ยยังไม่ยอมให้เห็นเพศเลย

หน้าท้องแม่อาจจะหนาเลยยังไม่รู้สึกค่ะ ของเรา5เดือน รู้สึกตอดๆตั้งแต่14w ทุกวันนี้ก็รู้สึกบ้างไม่รู้บ้างแต่รู้สึกแรงกว่าแต่ก่อน

บ้านนี้ท้องได้17wแล้ว เหมือนน้องเริ่มดิ้นแบบเห็นได้ชัดแล้วค่ะ

บ้านนี้21+3น้องดิ้นเก่งแล้วนะคะชอบถ่ายคลิปไว้ให้พ่อเขาดู

บ้านนี้ 5 เดือน น้องดิ้นแรงเหมือนกับ7-8 เดือนเลยค่ะ

พี่รู้ช้า​ ประมาณ24week.เพราะรกอยู่ด้านหน้าด้วยจ้า

หน้าท้องแม่อาจจะหนาเลยยังไม่รู้สึก

4,5 เดือน เหมือนมีปลาอยู่ในท้อง

5เดือนพอดีค้า ตอนนี้พึ่ง 20+5ค่ะ

ของเรา21+wดิ้นคะ...ชัดเจน