12 ตอบกลับ

ของแม่ 27w ซาวด์มา4รอบแล้วคะ น้องแอบ น้องหลบตลอด แต่เวลาไปไหนพอมีคนถามว่ารู้เพศรึยัง เราก็จะบอกว่าน้องไม่ยอม แอบตลอด เขาก็มักจะบอกว่า แอบๆแบบส่วนมาก จะได้ผู้หญิง แม่ๆคิดว่าจริงแบบนั้นไม่คะ เกี่ยวรึป่าวไม่รู้

ต้องรอลุ้นค่ะ น้องคงอยากให้แม่ตื่นเต้น🥰

อาการบอกเพศไม่ได้จริงๆค่ะ บ้านนี้ขนหน้าท้องดกขึ้นมาถึงร่องอกเป็นไรขน โทรมบวมสิวรักแร้คอดำช่วงหลังๆ คือโทรมไม่มีที่ติแล้ว😅 น้องผู้ชายค่ะ คลอดภายในอาทิตย์นี้แล้วค่ะ

ดูแลตัวเองด้วยน้าาาา🥰

หลักการใดใดใช้ไม่ได้กับบ้านนี้เลยค่ะ ไม่แพ้ท้อง แม่มีสิวช่วง 3 เดือนแรก หลังจากนั้นหน้าใสเลย ไม่มีสิว ไม่โทรม ชอบกินแต่ของหวาน สรุปได้ลูกสาวเช่นกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ แต่ใจบ้านนี้แอบหวังลูกชายนะคะ 😆😆 ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และเจ้าตัวเล็กน๊าาา

หนูที่เคยเม้นตอบกลับจากแม่ไป ขนท้องขึ้นเยอะเหมือนกันช่วง3เดือนแรกแพ้หนักมากกพอหายแพ้แล้วทานหวานเช่นกันน สรุปบ้านนี้เป็นผชค่ะ555

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ 🥰

ลูกสาวคะ ถ้าลูกชายจะเป็นไข่เลย ถ้าเรียบๆแบบนี้ลูกสาวคะ ตอนชาวของเค้าก็แบบนี้เหมือนกันหมอบอกหญิง80% คลอดมาน้องเป็นผู้หญิงคะ

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่🥰🥰

หน้าโทรมไม่สวยไม่ผ่อง รับรองได้อีกเสียงว่าผญ.แน่นอนจร้า แม่บ้านนี้หญิงล้วน3สาว หน้าโทรมดูม่ได้ทั้ง3ท้องเรย😁😁😁

ลูกสาวแน่นอนคะ เราก็โทรมเหมือนกันคะ

ลูกสาวค่ะแม่ บ้านนี้โทรมมากสิวขึ้นท้องแหลมก็ได้ลูกสาวค่ะ

ยินดีด้วยน้าาาาา

บ้านนี้ หน้าใสมาก มีแต่คนทัก ลูกสาว ค่ะ555

ใช่ค่ะ ลูกสาว

หว่างขาเรียบๆก็น่าจะลูกสาว

ขอบคุณนะคะ🥰

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ขอบคุณนะคะ🥰