21 ตอบกลับ

ยังไม่ถึงนัดหมอเลยค่ะ แอดมิทซะก่อน เป็นทั้งเบาหวาน รกเกาะต่ำทำให้เลือดออกบ่อยมากค่ะ แอดมิทตอนนี้ก้อครั้งที่4แล้วค่ะ โดนฉีดยากระตุ้นปอดไปรวม8เข็มแล้วค่ะ พรุ่งนี้ถ้าเลือดไม่ออกเพิ่มก็กลับบ้านได้ค่ะ หมอนัดเดิม 7ก.ย.ค่ะ

หมอนัดอีกที12 กย เสี่ยงเบาหวาน แม่เป็นไทรอยด์ก่อนตั้งครรภ์ ก่อนนี้ทานยาประจำ เพิ่งหยุดยาได้สามเดือน ผลเลือดไทรอยด์ปกติ แต่ต้องพบหมอทุก 3 เดือน กลัวเดี๋ยวมีผลกับครรภ์

VIP Member

เพิ่งไปพบคุณหมอมาวันนี้ ทำ NST ครั้งแรก ทุกอย่างดีมากๆ นัดอีกครั้งวันที่ 14 ก.ย ค่ะ

หมอนัดอีกทีวันที่7ก.ย อายุครรภ์39+2อยากแตกแล้วจ้า

เพิ่งไปมาเมื่อวันที่30 ส.ค.หมอนัดอีกที 20ก.ย.จ้า

มีนัดกับคุณหมอวันเสาร์นี้ (4ก.ย.) ใกล้ครบ 28w ค่ะ

พรุ่งนี้ค่ะมีนัดตรวจดาวน์กันค่ะ

TapFluencer

คุณหมอนัด 8 กันยา นี้ค่ะ 37wพอดีค่ะ

ลุงหมอนัด13 กย.นี้คะ ครบ28สัปดาห์

16 ก.ย ค่ะ ครบ 32 วีคค่ะ