40 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็มาแตกเดือนสุดท้ายจ้า ขา ก้น ท้อง นม แตกหมดเลย กำหนด 16 พ.ค จ้า คลอดง่ายๆนะคะแม่

ยินดีล่วงหน้านะคะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆ ส่วนแม่บ้านท้องนี้ไม่แตกเลยค่ะโชคดีมากๆ🥰🥰

น่ารักมากกก แก้มยุ้ยเชียว เห็นแล้วหมั่นเขี้ยว😂❤️❤️

บ้านนี้ทั้งท้องทั้งตูดทั้งสะโพกมาแตกโค้งสุดท้ายเหมือนกันจ้า55 รักษากันยาวๆเลย

จริงที่สุด😂😂😂

37+6ค่ะ เจ็บท้อง เจ็บๆหายๆ ท้องเเข็งบ่อยมาก เเต่หมอบอกว่าปากมดลูกยังไม่เปิด

แบบนี้เรียกเจ็บเตือนคะแม่ สังเกตุนับลูกดิ้นบ่อยๆน้าายิ่งอายุครรภ์เยอะยิ่งต้องนับคะ ขอให้คลอดเบบี๋ง่ายๆน้าาาา💓

นับวันรอเหมือนกันค่ะ 37+2ค่ะ กำหนดคลอด17พ ค แต่เคยคลอดก่อน2อาทิตย์ค่ะ

38+6 กำหนอ​ 8​ พ.ค​ แตกำหนดผ่า​ 3 พ.ค​ ตื่นเต้นจังใกล้จะได้เจอกหน้าแล้ว​

บ้านนี้ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะเงียบมาก😂😂

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ มีเจ็บเตือนบ้าง เหมือนหลอกให้ดีใจ😍😍

อีแม่อดใจรอไม่ไหวแล้วววอยากเจอหน้าเบบี๋นับวันรอแทบทุกวัน มีความเห่อมากของมากกก

ตูดบรรลัยเลยค่ะบ้านนี้ 😂แต่ท้องลายแค่ช่วงเอวกับสะดือนิดหน่อย

ท้องเราตอนนี้ยังไม่แตกแต่ขากับตูดอีแม่รับไม่ได้คือมันแตกเยอะม้วกกกแม่ทำใจไม่ทัน ครีมทาก็เอาไม่อยู่ อีแม่ได้แต่ทำใจ เพื่อเบบี๋แม่ๆทุกคนยอมได้🤣💓💓💓

วันเดียวกันเลยค่ะ คลอดง่ายๆน่ะค่ะ ลุ้นๆใครจะคลอดก่อนกัน 🥰🥰🥰

มาอัปเดตให้ฟังบ้างน้าาา ขอให้คลอดเบบี๋ง่ายๆนะแม่💕

VIP Member

38 วีค กำหนดคลอด14 พ.ค ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ อยากแตกแล้ว

ได้ค่ะ บ้านนี้มีตกขาวสีน้ำตาลปนเลือด แต่ไม่มีอาการปวดท้องอะไรเลยค่ะ มีน้ำใสๆคล้ายฉี่ด้วย แต่ไม่เจ็บท้อง เตรียมของรอน้องแล้วค่ะ