23 ตอบกลับ

โดนบ่นเลยค่ะ เขาบอกว่าเราเขียนคิ้วให้หลานสาวเขาหนาไป😒 น่าเบื่อมากเลยค่ะ พวกช่างติ มือไม่เคยพาย แต่เอาเท้าราน้ำ(แอบบ่น เก็บกด😂) นี่เราก็สุดฝีมือแล้วนะ

VIP Member

แสดงว่าแม่บ้านนี้วางแผลนหน้าลูกไว้ตอนโตแล้วใช่ไหมคะ😊😊น่าร๊ากก

ที่บ้านไม่ได้โกนคะ (ถ่ายรูปไว้ให้น้องดูตอนโต คงจะขำแย่เลย)

เอ็นดูในการทาหนวดทาเคราบ้านนี้ท้องแรกจัดแค่คิ้วกับผมค่ะ

ทั้งอัญชั้ญทั้งก้านพูเลยคะ5555 คิ้วคือมงกุฎของหน้า😁

ขอบคุณนะคะ💗

น่าชังมาก​😊 กลมๆ​ เหมือนลูกชิ้นเลย​

ทาออยล์ค่ะบ้านนี้ผมดกอยู่แล้ว

VIP Member

โอ๊ยลูกก ทั้งหนวดทั้งเครา 😂😂

น่ารักน่าเอ็นดูจังเลยค่ะแม่

วันต่อๆไปทาน้ำมันออยครับ