28 ตอบกลับ

VIP Member

เราก็ดูจากแอพ และฃื้อที่ตรวจไข่ตกมาด้วยค่ะ เพื่อความชัวร์

ของคุณค่ะ

บ้านนี้ใช้แอฟนี้ค่ะ ชัวร์มากค่ะ ตรงด้วย ตอนนี้ 6 วีค แล้วค่ะ

ขอบคุณนะคะ จะลองโหลดมาใช้ค่ะ

ปล่อยมา1ปีเต็มไม่ติดค่ะพอเจอแอพนี้เดือนเดียวติดเลยจ้า

ตรงอยู่นะ​ เพราะอยากมีน้องเลยใช้แอพช่วย​ได้ผลจริงจ้า

ค่ะ​ ลองใช้ดูเราก็ปล่อยมาประมาณ2ปี​ พึ่งจะติดเหมือนกัน​ อายุ32แล้ว

ใช้ค่ะ​ ได้ผล​ อีกอย่าง​ บันทึกรอบเดือนกันลืมได้ดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ อยากได้ผลบ้างจังค่ะ

แอฟfloค่ะ ลองโหลดมาเหมือนกัน ตอนนี้ท้อง33วีคแร้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ โหลดมาใช้แล้วเหมือนกันนค่ะ

ได้ในกรณีที่ประจำเดือนมาตรงทุกเดือนค่ะ

เลื่อนบ้างวันสองวันค่ะ มีเดือนที่แล้วเลื่อนผิดปกติอยู่เดือนเดียว

เราใช้อันนี้ค่ะ คำนวณตรงอยู่นะคะ

ค่ะ จะลองโหลดมาใช้ค่ะ

ซื้อที่วัดไข่ตกมาเลยค่ะชัวร์สุด

ค่ะ ขอบคุณนะคะ

เราก็ใช้อันนี้นะ ตอนนี้ท้องแล้ว

ยินดีด้วยนะคะ