41 ตอบกลับ

คลอดธรรมชาติไหมคะแม่ รีวิวหน่อยค่ะ กำหนดคลอด14นี้แล้ว เงียบมาก😂

ผ่าคลอดค่ะ น้องตัวใหญ่ 😅

13มิถุนา ยังไม่แตกเลยค่า แต่เจ็บเตือนบ้างแล้ว แยากแตกไวๆ🥺

วันเดียวกันเลยค่ะแม่แต่เงียบเกิน

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะแม่ เลี้ยงง่ายๆนะค่ะ♥️ แม่มีอาการอะไรบ้างค่ะ

มีอาการท้องแข็งจ้า ปั้นถี่จ้า

ครบ15 เหมือนกันจ้า แม่ แต่บ้านนี้ เจ้บหลอก แม่ เงียบกริบเลยย

14มิถุก็แตกแล้วค่า 24พ.คแม่ๆที่ยังไม่คลอดนอนเยอะๆนะคะ🤣

วันเดียวกันเลยแต่บ้านนี้เงียบแม่มีอาการยังไงบ้างคะ

37 เหมือนกันค่ะแม่ อยากแตกแล้วงับ แม่มีอาการยังไงบ้างคะ

ท้องแข็งถี่ ปวดนิดหน่อยจ้า

VIP Member

ยินดีด้วยจ้า 38w ผ่าคลอด 28 พ.ค.นี้จ้า เห่อลูกชายคนเเรก❤

TapFluencer

น้ำหนักน้องเท่าไหร่ค่ะแม่ทำไหมน้องจ้ำม่ำจัง🥰🥰🤗🤗

น้องน้ำหนัก 3,296 จ้า

แข็งแรงๆนะคะแม่บ้านนี้38วีคแล้วน้องเงียบอยู่เลย