197 ตอบกลับ

8เดือนแล้ว ยังไม่แตก มีแต่ผดผื่นขึ้นตามหน้าอกแล้วหลัง 😩

ตรงต้นขา หลังส่วนล่าง ใต้หน้าท้อง แตกหนักมากสุดคือท้อง

สะโพก หน้าอก ใต้หน้าท้อง มาแตกลายตอน9เดือน สุดมากบอกเลย

ใต้หน้าท้องหลังส่วนล่างสะโพกต้นขา มาหมดเลยค่ะแตกยับ

บ้านนี้จะเข้า8เดือนแล้วค่ะแตกแค่ต้นขานิดเดียวเองค่ะ

ไม่แตกเลยคะท้องแรกก็ไม่แตกนี้มาท้องที่สองก็ไม่แตก

แม่บ้านนี้ท้องเริ่มแตกตอน8เดือนคิดว่าจะไม่แตกแล้ว

8 เดือน เซลลูไลท์เป็นคลื่นเลยค่ะ แต่ยังไม่แตกลายค่ะ

แตกรอบสะดือ กับสะโพกจ้า เพิ่งเข้า 6 เดือน คันมากเลย

ใต้หน้าท้อง หลังส่วนล่าง ต้นขา สะโพกและหน้าอกค่ะ