22 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอบอก ผช. แม่จัดเต็ม ซุปเปอร์ฮีโร่ มาร์เวล เน้นสีน้ำเงิน ฟ้า พอถึงเวลาคลอดผญ. พ่อเค้านี่หัวเราะจนปวดท้องเรยค่ะ

555แม่บ้านนี้ตกใจหมดเลยคะ อ้าวหน้าหวานแต่มีจุ๋อิแม่ งง คะ แต่ดีใจมาก ว่างๆๆมาแลกชุดกันนะคะ😄

ซาวด์​ที่ไหนอะคะ​ บอกผิดเฉย หนู​มีจู๋ทำใมหมอไม่เห็นครับลูก🤣🤣🤣

555ใช่คะแม่ หมอบอกสะเอาดีใจเลย แห่ซื้อเสื้อผ้าผู้หญิงหมอ

คุณแม่ ไม่ได้เจาะเลือดตรวจโครโมโซมเหรอคะ...คุณหมอถึงบอกเพศผิด

ไม่ได้ตรวจคะอัตตาซาวคะ

ยินดีด้วยนะค่ะสาวน้อยแข็งแรงๆโตไวๆเลี้ยงง่ายๆจ้า

ผช.ครับปม

ยินดีด้วยจ้า แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ขอบคุณครับป๋ม

ยีนดีด้วยนะค่ะ

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​

ยินดี​ด้วย​ค่ะ

ยินดีด้วยค่าา

ยินดีด้วยจ้าา