2 ตอบกลับ

เปิด 3 เซนแล้วทำไมคุณหมอยังให้กลับบ้านอีกคะงงจัง ไม่ได้ฝากพิเศษหรอค่ะ หมอไม่เร่งคลอดให้หรอ ของเราท้องแรก 37 สัปดาห์เจ็บแค่เตือนๆปากมดลูกเปิด 2 เซน คุณหมอเด็กเเข็งแรง เร่งคลอดให้เลย ฝากพิเศษ อีกครึ่งชั่วโมงเจอหน้าลูกแล้วค่ะ คนที่2 นี่โอ๊ยยยย ปากมดลูกเปิด7 cm ถึงพาเข้าห้องคลอด ต้องเปิดเองเจ็บเองไม่มีการเร่งเจ็บตั้งแต่เที่ยงคืนจนถึง 20:00 น.ของอีกวัน ไม่ฝากพิเศษ เพราะคิดว่าท้องสองแล้ว 555++ คนนี้ 4 เดือนแล้วค่ะท้อง 3 บอกสามีไว้เลยว่าขอฝากพิเศษนะคะคุณสามี ฝากธรรมดาไม่ไหวค่ะหมอไม่ดูแลเลย

ใช่ค่ะ เราไม่รู้อนาคตข้างหน้า ถึงมีคำว่ารู้งี้ ตลอด ฝากพิเศษแหละค่ะอุ่นใจ 55+

VIP Member

คงต้องรอเวลาอย่างเดียวค่ะ แต่คงไม่นานเท่าท้องแรก

รอลุ้นค่ะ ท้องสามแล้วยังตื่นเต้นอยู่เลย