29 ตอบกลับ

Super Mum

ตอนนี้ใช้ทั้ง 2 แบบค่ะ เข้ามาอ่านทุกวันเลยค่ะ ได้รู้ว่าในแต่ละวันพัฒนาการของลูกเราเป็นอย่างไรบ้างค่ะ

🙋🏻‍♀️🙋🏻‍♀️🙋🏻‍♀️ ใช้ทั้งสองเลนค่ะ ข้อมูลครบถ้วนดีมาก มีบอกพัฒนาการในแต่ละวันละเอียดดีค่ะ

ใช้ทั้ง2แบบเลยค่าใช้ตั้งแต่ตั้งครรภ์ตอนนี้คลอดน้องได้6เดือนกว่าก็เข้ามาดูทุกวันเลยจ้า

ตอนนี้ใช้อยู่ค่ะใช้ตั้งแต่ฝากท้องจนตอนนี้น้อง5เดือนแล้วติดตามพัฒนาการน้องด้วยค่ะ👍

ใช้ทั้งสองคคเลยค่ะ เข้ามาหาบทความอ่านทุกวัน มีประโยชน์มากๆคะ

บ้านนี้ค่ะใช้ตั้งแต่ตอนท้องตอนนี้คลอดได้เดือนนึงแล้วค่ะ

ใช้ตั้งแต่ท้องใหม่ๆจนตอนนี้น้องคลอดแล้วยังใช้อยู่เลย

ใช้ทั้งสองเลยค่ะตั้งแต่ท้องจนตอนนี้น้องคลอดแล้ว

ใช้ทั้งสองอันเลยคะตอนนี้น้องคลอดได้1เดือนกับ8วัน

ใช้จ้า​ ใช้ของลูก​ทั้งสองคนเลย