5 ตอบกลับ

VIP Member

คุณแม่ Nuy Nisa โปรดอ่านจ้า กฎการใช้งานแอปพลิเคชั่น ❌ไม่ตอบคำถามด้วย สัญลักษณ์ ตัวอักษร หรือคำที่ไม่ก่อให้เกิดความหมาย เนื่องจากเป็นการรบกวนผู้ที่มาตั้งคำถาม หากแอดมินตรวจพบจะถูกลบและระงับคะแนนจากการตอบคำถามในทันที หากพบกระทำอีกบ่อยครั้งแอดมินจะดำเนินการตามความเหมาะสมต่อไปนะคะ

อาจจะเป็นกรดในกะเพาะหรือกรดไหลย้อนจ้า แม่บ้านนี้เป็นอยู่คะ ✌🏻✌🏻 พยายามอย่ากินเยอะในเวลาเดียวกัน และอย่ากินแล้วนอนนะคะ

กินเสร็จต้องเดินให้ย่อยก่อนนะคะ ☺️✌🏻

VIP Member

อาจจะเป็นกรดไหลย้อนได้ค่ะ ลองซื้อกาวิสคอนแบบน้ำมาจิบค่ะ คนท้องทานได้

VIP Member

แสบเหมือนเป็นโรคกระเพาะใช่ไหมค่ะ

อาจจะใช่ค่ะ เราเลยปวดมากคุณหมอบอกว่า มดลูกขึ้นไปเบียดกระเพาะอาหารค่ะ

เป็นเดียวก้อหายไปเองคะ