37 ตอบกลับ

34week ผู้ชายค่ำ กำหนดคลอด 13 ก.ค ตรงกับวันเกิดตัวเองเลยค่ะ เป็นของขวัญที่ดีที่สุด

36+2 แล้วค่ะกำหนดคลอด 3 ก.ค. แต่คุณหมอให้ลุ้นตั้งแต่ 20 มิ.ย.เป็นต้นไปจ้า😊

ถ้าตามหมอนัดก็19​ ก.ค.ค่ะ​ แต่ท้องโตและห้อยแล้วน่าจะออกก่อนค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ กลัวคลอดก่อนมาก

4กคจ้าผ่า ได้ผช😌😊😄😄 ถ้าแม่ไปคลอดแล้วมาโชว์รูปให้ดูหน่อยนะคะ

จ้า

ซาวได้ลูกชาย ตอนนี้ 34+4 กำหนดคลอด 9 กรกฎาคมนี้ค่ะ

9 กรกฏา นี้จร้าหมอนัด จะก่อนหรอหลังรอลุ้นอีกที

อายุครรภ์เท่ากันเรยค่ะ คลอด6กรกฏานี้แร้วจร่า

หมอนัด28ค่ะแต่คลอดก่อนหรือเป่าต้องรอดูต่ะ

บ้านนี้34วีค หมอนัดผ่า16 ก.ค.ค่ะ

บ้านนี้36+4 จ้า กำหนด วันที่ 1ก.ค.62