5 ตอบกลับ

ที่นอนเลือกที่แข็งนะคะ เพราะเวลาน้องดิ้นแล้วหน้าคว่ำจะได้ไม่อันตราย ส่วนอ่างอาบน้ำ บ้านนี้เลือกซื้อที่บอกอุณหภูมิได้ ค่ะ

บ้านนี้ไม่เน้นยี่ห้อคะเอาที่เราพอซื้อไว้เพราะเด็กโตเรวแม่บ้านนี้เลยคิดว่าไม่จำเป็นต้องเน้นยี่ห้อแค่พอใช้ก็พอแล้ว

เหมือนกันค่ะคุณแม่ เพราะบ้านนี้ส่วนมากจะเอาน้องจะนอนเปลเลยไม่เน้นยี่ห้อที่เท่าไหร่

VIP Member

ที่นอนหายใจได้ Airy อ่างอาบน้ำมี Sobble กับ Shnuggle ค่ะ ไว้บ้านคุณยายอ่างนึง

บ้านนี้ที่นอนairy ค่ะ อ่างอาบน้ำอะไรก็ได้

Super Mum

บ้านนี้ที่นอน airy อ่างอาบน้ำ nanny ค่ะ