32 ตอบกลับ

วันเดียวกันเลยตอนนี้ 36 วีคแล้วค่ะของเตรียมไว้นิดหน่อยเองค่ะ แฟนเขาบอกเด่วเอาใว้หั้ยเขาซื้อเอง😄😄😄

29 ม.ค. ขาดเล็กๆ น้อยๆ สังเกตแม่ ใช่ที่นอน2อันไหมคะ เหมือนบ้านนี้เลย ซื้อที่นอน2อัน

ใช่ค่ะซื้อไว้2อัน เผื่อสลับซักค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยจ้าของก็ยังเตรียมม่เยอะแต่แม่ได้2ตะกร้าแล้วพร้อมหิ้วจ้า

ลูกชายจ้า

บ้านนี้กำหนด 28/01/63 ครบหมดแล้วจ้า ซักเก็บเรียบร้อย ไม่ค่อยตื่นเต้นเลย5555

บ้านนี้พึ่งออกจาก รพ เลยจ้าแต่ยังไม่คลอด

กำหนด14/2/63 ค่ะว่าเตรียมเท่านี้ก่อนค่ะ เด่วเขาออกมาค่อยซื้อเพิ่ม

8 ม.ค. เตรียมพร้อมไว้หลังกระโปรงรถแล้วค่ะ แต่ยังเงียบมากค่ะ อิอิ

24/01/63 ค่ะ เตรียมครบตั้งเเต่ 25 week ล้ะค่ะะ ตอนนี้พร้อมหิ้วมาก 😂😇

บ้านนี้ 16 ม.ค เตรียมครบทุกอย่างเเล้วค่ะ ซื้อของเเค่จำเป็นเองค่ะ

VIP Member

ในรูปแม่ซื้ออะไรมาแล้วบ้างคะ. นี้ทีมกพ.ก็ยังไม่หมดเลยคะ5555

ส่วนมากเสื้อแบบผูก บอดี้สูท เอาของที่หมอบอกให้เตรียมคลอดก่อนจ้า 🙂🙂🙂

ครบตั้งแต่28wแล้วจ้า ตอนนี้เก็บลงตระกร้าเรียบร้อย